.

.

SHOP HERE

News
Loading...

.

.

.

shop now

PICHA 41 ZA REDDS MISS TANZANIA 2013 TAREHE 22/9/2013 NDANI YA MLIMANI CITY


3
Hao wote ni warembo
4



 2

 5


8
 


 11
12


13

 14

10



Kabda ya kutangazwa kua ni Miss Tanzania

hii ndi top 15 nzima

baadhi ya top 15


Huu ulikua wakati wa maswali na majibu....hao ndio top 5



Baadhi ya maJudge

Baadhi ya Majudge



Msani kutoka Uganda akifanya yake Mike Ross


Lady Jay Dee akifanya yake


Miss Tanzania kutoka Dodoma akiwa na Washiriki wenzake walio shika nafasi ya 2 na 3



Miss Tanzania akiwa ndani ya Gari lake alilo kabidhiwa

Mara tu baada ya kutwa Taji alipata Picha ya Pamoja na Washiriki wenzake

Blogger wa Blog ya Vijana Feisal Juma Pinto akiwa na Mama yake Queeny Zahra Komanya Pinto


Mara Baada ya kukabidhiwa Gari alipata picha ya Pamoja na Wadau wa Shiindano hilo

Director wa Jambo leo Benny kisaka akiwa na mke wa Juma Pinto (queeny zahra komanya) na  mke wake mwenyewe Cecy Kisaka

super bogger wa blog ya vijana akiwa na mama yake Queeny Zahra komanya(mke wa mkurugengi wa jambo leo) na mke wa Director wa jambo leo Benny kisaka

Share on Google Plus

About feisal pinto

Computer Application Student, Author, Short Stories Writer, Business Proposal Writer, Presenter and Application Builder. Email feisalpinto4@gmail.com for complains and business only.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment

ad